NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả 02/02

LIB Women's League
02-02 22:30
Ravia Angels FC (W)  logo
Ravia Angels FC (W) 3
Shaita Angels FC (w)  logo
Shaita Angels FC (w) 3
Liberian second Division
02-02 22:30
Gardnersville FC  logo
Gardnersville FC 6
Life FC  logo
Life FC 0
GIAO HỮU CLB
02-02 22:30
Stjordals Blink  logo
Stjordals Blink 4
Orkla  logo
Orkla 1
GIAO HỮU CLB
02-02 22:00
Odense BK  logo
Odense BK 0
FC Dallas  logo
FC Dallas 0
GIAO HỮU CLB
02-02 22:00
Otrokovice  logo
Otrokovice 2
Povazska Bystrica  logo
Povazska Bystrica 3
GIAO HỮU CLB
02-02 22:00
Tatran LM  logo
Tatran LM 8
TJ Tatran Oravske Vesele  logo
TJ Tatran Oravske Vesele 0
GIAO HỮU CLB
02-02 22:00
Tromso IL  logo
Tromso IL 4
Hacken  logo
Hacken 2
GIAO HỮU CLB
02-02 22:00
FC Koper  logo
FC Koper 2
Kolubara  logo
Kolubara 2
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Unirea Ungheni  logo
Unirea Ungheni 0
Olimpia Satu Mare  logo
Olimpia Satu Mare 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Zadar  logo
Zadar 0
FK Sutjeska Niksic  logo
FK Sutjeska Niksic 0
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
GIF Sundsvall  logo
GIF Sundsvall 6
Gefle IF  logo
Gefle IF 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Levski Sofia  logo
Levski Sofia 1
Dynamo Kyiv  logo
Dynamo Kyiv 0
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Urartu  logo
Urartu 1
Jeonbuk Hyundai Motors  logo
Jeonbuk Hyundai Motors 3
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Al Ahli  logo
Al Ahli 1
FK Rostov  logo
FK Rostov 3
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Krylya Sovetov  logo
Krylya Sovetov 3
Alania Vladikavkaz  logo
Alania Vladikavkaz 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
FK Dečić  logo
FK Dečić 1
Banik Ostrava  logo
Banik Ostrava 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
First Wien 1894  logo
First Wien 1894 3
FC Blau Weiss Linz  logo
FC Blau Weiss Linz 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
Opava  logo
Opava 6
TJ Start Brno  logo
TJ Start Brno 1
GIAO HỮU CLB
02-02 21:00
MSK Zilina  logo
MSK Zilina 2
Brno  logo
Brno 2
GIAO HỮU CLB
02-02 20:30
FC Sochi  logo
FC Sochi 0
Akhmat Grozny  logo
Akhmat Grozny 0
AFC Asian Cup
02-02 22:30
Australia  logo
Australia 1
South Korea  logo
South Korea 1
KSA WL
02-02 22:00
Al Ittihad Jeddah (W)  logo
Al Ittihad Jeddah (W) 2
Al Shabab Riyadh (W)  logo
Al Shabab Riyadh (W) 3
UGA Premier League
02-02 22:00
KCCA FC  logo
KCCA FC 0
BUL FC  logo
BUL FC 0
Niger Premier League
02-02 22:00
Zumunta AC  logo
Zumunta AC 1
AS Douanes Niamey  logo
AS Douanes Niamey 0
Medulin Cup
02-02 22:00
NK Uljanik  logo
NK Uljanik 1
NK Zrinski Jurjevac  logo
NK Zrinski Jurjevac 1
Liga MX U23
02-02 22:00
Queretaro U23  logo
Queretaro U23 1
Cruz Azul U23  logo
Cruz Azul U23 0
Liga MX U23
02-02 22:00
Puebla U23  logo
Puebla U23 3
Mazatlan FC U23  logo
Mazatlan FC U23 2
ETH Premier League
02-02 22:00
Ethiopian Coffee  logo
Ethiopian Coffee 3
Ethiopian Insurance  logo
Ethiopian Insurance 0
GER U19
02-02 22:00
RB Leipzig U19  logo
RB Leipzig U19 3
Eintracht Braunschweig U19  logo
Eintracht Braunschweig U19 1
GIẢI VĐQG ROMANIA
02-02 22:00
Botosani  logo
Botosani 2
ACSM Politehnica Iași  logo
ACSM Politehnica Iași 1
Atlantic Ocean Cup
02-02 21:30
Molde  logo
Molde 2
Midtjylland  logo
Midtjylland 1
Oman Professional League Cup
02-02 21:20
Sohar SC  logo
Sohar SC 1
Bahla SC  logo
Bahla SC 2
Oman Professional League Cup
02-02 21:20
Al Seeb  logo
Al Seeb 2
Ibri SCC  logo
Ibri SCC 2
ALG Cup
02-02 21:00
JS Djijel  logo
JS Djijel 2
Ouled Yaiche  logo
Ouled Yaiche 0
ALG Cup
02-02 21:00
RC Bougaa  logo
RC Bougaa 2
Nasr El Fedjoudj  logo
Nasr El Fedjoudj 0
ALG Cup
02-02 21:00
JS Jijel  logo
JS Jijel 2
IRB Ouled Yaich  logo
IRB Ouled Yaich 0
ALG Cup
02-02 21:00
JS Azazga  logo
JS Azazga 5
US Tebessa  logo
US Tebessa 0
ALG Cup
02-02 20:40
CR Ben Badis  logo
CR Ben Badis 2
JSM Sidi Salem  logo
JSM Sidi Salem 1
ALG Cup
02-02 20:40
AS Khroub  logo
AS Khroub 5
CRB Hennaya  logo
CRB Hennaya 0
ALG Cup
02-02 20:30
Beni Thamou  logo
Beni Thamou 0
Olympique Akbou  logo
Olympique Akbou 1
ALG Cup
02-02 20:30
Union Sportive Souf  logo
Union Sportive Souf 1
ES Ben Aknoun  logo
ES Ben Aknoun 3
ICP 3
02-02 21:00
San Marino Academy U19  logo
San Marino Academy U19 0
Torres U19  logo
Torres U19 0
LBN Premier League
02-02 21:00
Al Ahed SC  logo
Al Ahed SC 1
Al Ansar SC  logo
Al Ansar SC 1
Congo Premier League
02-02 21:00
as-bng  logo
as-bng 1
FC Nathalys  logo
FC Nathalys 0
IND Super League
02-02 21:00
Odisha FC  logo
Odisha FC 2
Kerala Blasters FC  logo
Kerala Blasters FC 1
SYC PR
02-02 21:00
Foresters FC  logo
Foresters FC 2
Cote d'Or  logo
Cote d'Or 0
TNK Super League
02-02 21:00
Hatayspor  logo
Hatayspor 3
Karagumruk  logo
Karagumruk 1
TNK Super League
02-02 21:00
Ankaragucu  logo
Ankaragucu 0
Sivasspor  logo
Sivasspor 0
KUW Emir Cup
02-02 20:35
Al Kuwait SC  logo
Al Kuwait SC 1
Al-Ttadamon(KUW)  logo
Al-Ttadamon(KUW) 1
IND KLW
02-02 20:30
Kerala(w)  logo
Kerala(w) 0
SBFA Poovar (W)  logo
SBFA Poovar (W) 3