NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

GIAO HỮU CLB
02-21 22:30
Hranice KUNZ  logo
Hranice KUNZ 5
SSK Bilovec  logo
SSK Bilovec 1
GIAO HỮU CLB
02-21 22:30
Stjordals Blink  logo
Stjordals Blink 6
Rosenborg B  logo
Rosenborg B 2
GIAO HỮU CLB
02-21 22:00
Rosenborg  logo
Rosenborg 1
Vålerenga Fotball Elite  logo
Vålerenga Fotball Elite 4
GIAO HỮU CLB
02-21 21:30
Shinnik Yaroslavl  logo
Shinnik Yaroslavl 1
Volga Ulyanovsk  logo
Volga Ulyanovsk 0
GIAO HỮU CLB
02-21 20:30
FK Rostov  logo
FK Rostov 0
FK Nizhny Novgorod  logo
FK Nizhny Novgorod 1
GIAO HỮU CLB
02-21 20:00
FK Zeljeznicar  logo
FK Zeljeznicar 1
FK Rudar Kakanj  logo
FK Rudar Kakanj 0
GIAO HỮU CLB
02-21 20:00
Spartak Moscow  logo
Spartak Moscow 4
FC Astana  logo
FC Astana 0
BF Division 1
02-21 22:30
KOZAF  logo
KOZAF 0
US Forces Armees  logo
US Forces Armees 1
BF Division 1
02-21 22:30
ASEC Koudougou  logo
ASEC Koudougou 1
RC Kadiogo  logo
RC Kadiogo 0
BF Division 1
02-21 22:30
Royal FC  logo
Royal FC 0
Vitesse Delft  logo
Vitesse Delft 2
KSA Division 1
02-21 22:15
Al Taraji  logo
Al Taraji 0
Al-Qadasiya  logo
Al-Qadasiya 3
KSA Division 1
02-21 20:15
Ohod  logo
Ohod 0
Al Bukayriyah  logo
Al Bukayriyah 1
NGA Women's League
02-21 22:00
Bayelsa Queens FC  logo
Bayelsa Queens FC 2
Sunshine Queens (w)  logo
Sunshine Queens (w) 0
NGA Women's League
02-21 22:00
Adamawa Queens(w)  logo
Adamawa Queens(w) 2
Abia Angels FC (w)  logo
Abia Angels FC (w) 1
INT FRL
02-21 22:00
Wales U19(w)  logo
Wales U19(w) 1
Scotland (w) U19  logo
Scotland (w) U19 5
INT FRL
02-21 21:00
England U16  logo
England U16 3
Saudi Arabia U16  logo
Saudi Arabia U16 1
INT FRL
02-21 21:00
Finland(w)  logo
Finland(w) 4
Philippines Women  logo
Philippines Women 0
INT FRL
02-21 20:30
Italy U17(w)  logo
Italy U17(w) 1
Switzerland (w) U17  logo
Switzerland (w) U17 3
INT FRL
02-21 20:30
China Hong Kong(w)  logo
China Hong Kong(w) 0
Kosovo (w)  logo
Kosovo (w) 1
INT FRL
02-21 20:00
Portugal U19(w)  logo
Portugal U19(w) 5
Austria (w) U19  logo
Austria (w) U19 0
CAE Elite One
02-21 22:00
Canon Yaounde  logo
Canon Yaounde 3
Bamboutos de  logo
Bamboutos de 0
CAE Elite One
02-21 21:30
Fovu de Baham  logo
Fovu de Baham 1
Stade Renard de Melong  logo
Stade Renard de Melong 1
CAE Elite One
02-21 21:30
PWD de Bamenda  logo
PWD de Bamenda 0
Aigle Royal Menoua  logo
Aigle Royal Menoua 1
UEFA European U17 Women's Championship
02-21 22:00
Iceland U17(w)  logo
Iceland U17(w) 0
Portugal (w) U17  logo
Portugal (w) U17 1
Liga MX U23
02-21 22:00
Toluca U23  logo
Toluca U23 0
Santos Laguna U23  logo
Santos Laguna U23 0
Liga MX U23
02-21 22:00
Club Leon U23  logo
Club Leon U23 2
Cruz Azul U23  logo
Cruz Azul U23 0
Liga MX U23
02-21 22:00
Club America U23  logo
Club America U23 2
Mazatlan FC U23  logo
Mazatlan FC U23 2
QAT Second Division
02-21 22:00
Al Kharaitiyat  logo
Al Kharaitiyat 1
Al-Sailiya  logo
Al-Sailiya 2
QAT Second Division
02-21 22:00
Al Bidda SC  logo
Al Bidda SC 1
Al Mesaimeer Club  logo
Al Mesaimeer Club 2
Niger Premier League
02-21 22:00
AS GNN  logo
AS GNN 2
Renaissance  logo
Renaissance 0
BOW Premier League
02-21 21:30
Matebele FC  logo
Matebele FC 0
Security Systems FC  logo
Security Systems FC 1
BOW Premier League
02-21 21:30
VTM FC  logo
VTM FC 0
Botswana Defence Force XI  logo
Botswana Defence Force XI 0
BOW Premier League
02-21 21:30
Tafic FC  logo
Tafic FC 2
Gaborone United  logo
Gaborone United 1
ISR Youth League
02-21 21:00
Hapoel Akko U19  logo
Hapoel Akko U19 3
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19  logo
Maccabi Ironi Kiryat Ata U19 0
JOR Premier League
02-21 21:00
Al Wehdat  logo
Al Wehdat 3
Ramtha Club  logo
Ramtha Club 0
WAFF Women’s Championshi
02-21 21:00
Jordan(w)  logo
Jordan(w) 3
Guam Women  logo
Guam Women 0
IND Super League
02-21 21:00
FC Goa  logo
FC Goa 0
Northeast United FC  logo
Northeast United FC 2
Angola Girabola League
02-21 21:00
CR Uniao Malanje  logo
CR Uniao Malanje 0
Desportivo Huila  logo
Desportivo Huila 0
SLO 1.Liga
02-21 21:00
NK Olimpija Ljubljana  logo
NK Olimpija Ljubljana 1
Domzale  logo
Domzale 0
IRN Pro League
02-21 20:40
Persepolis  logo
Persepolis 2
Tractor S.C.  logo
Tractor S.C. 0
BI Premier League
02-21 20:40
Bumamuru  logo
Bumamuru 0
Flambeau de l’Est FC  logo
Flambeau de l’Est FC 1
ITA Serie D
02-21 20:30
USD Casatese  logo
USD Casatese 4
Real Calepina FC  logo
Real Calepina FC 2
IRQ Premier League
02-21 20:30
Al-Mina'a  logo
Al-Mina'a 0
Zakho SC  logo
Zakho SC 2
FRA U19
02-21 20:30
Guingamp U19  logo
Guingamp U19 3
Lorient U19  logo
Lorient U19 1
FRA U19
02-21 20:30
Dunkerque U19  logo
Dunkerque U19 0
Paris Saint Germain U19  logo
Paris Saint Germain U19 3
Italian Primavera Cup
02-21 20:00
Torino Youth  logo
Torino Youth 1
Lazio Youth  logo
Lazio Youth 3
EGY Division 2
02-21 20:00
Al Magd  logo
Al Magd 0
Delphi SC  logo
Delphi SC 0
EGY Division 2
02-21 20:00
Ala ab Damanhour  logo
Ala ab Damanhour 1
Alexandria Petroleum  logo
Alexandria Petroleum 0
EGY Division 2
02-21 20:00
Sporting Alexandria  logo
Sporting Alexandria 2
El Hammam  logo
El Hammam 1
EGY Division 2
02-21 20:00
El Olympi  logo
El Olympi 1
Al Hilal El Dabaa  logo
Al Hilal El Dabaa 0