NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

Kết quả

GUA Division 2
02-22 09:00
Marquense  logo
Marquense 3
Santa Lucia Cotzumalguapa  logo
Santa Lucia Cotzumalguapa 0
GUA Division 2
02-22 09:00
Quiche FC  logo
Quiche FC 3
Nueva Concepcion  logo
Nueva Concepcion 3
GUA Division 2
02-22 07:00
Deportivo Mictlan  logo
Deportivo Mictlan 0
Universidad de San Carlos  logo
Universidad de San Carlos 1
GUA Liga Nacional
02-22 09:00
Antigua GFC  logo
Antigua GFC 2
Deportivo Mixco  logo
Deportivo Mixco 0
CRC Primera Division
02-22 09:00
Herediano  logo
Herediano 2
Santos De Guapiles  logo
Santos De Guapiles 1
CRC Primera Division
02-22 08:00
AD San Carlos  logo
AD San Carlos 2
Cartagines Deportiva SA  logo
Cartagines Deportiva SA 0
Mỹ MLS
02-22 08:10
Club Internacional de Futbol Miami  logo
Club Internacional de Futbol Miami 2
Real Salt Lake  logo
Real Salt Lake 0
MEX Ascenso MX
02-22 08:05
Tlaxcala FC  logo
Tlaxcala FC 1
Venados FC  logo
Venados FC 0
CRS CUP
02-22 08:00
Saprissa (w)  logo
Saprissa (w) 1
Dimas Escazu (w)  logo
Dimas Escazu (w) 0
CONCACAF Champions League
02-22 08:00
Independiente  logo
Independiente 0
New England Revolution  logo
New England Revolution 1
MEX Liga MX
02-22 08:00
Toluca  logo
Toluca 1
Santos Laguna  logo
Santos Laguna 0
BRA Regional League
02-22 07:50
Murici  logo
Murici 0
Coruripe Al  logo
Coruripe Al 0
BRA Regional League
02-22 06:00
CSA Maceio  logo
CSA Maceio 6
AA Dimensao Saude  logo
AA Dimensao Saude 0
Categoría Primera A
02-22 07:45
Independiente Santa Fe  logo
Independiente Santa Fe 3
Atletico Junior Barranquilla  logo
Atletico Junior Barranquilla 0
BRA Cup
02-22 07:30
Rio Branco AC  logo
Rio Branco AC 0
CRB AL  logo
CRB AL 0
BRA Cup
02-22 07:30
Uniao Rondonopolis MT  logo
Uniao Rondonopolis MT 1
Atletico Clube Goianiense  logo
Atletico Clube Goianiense 3
BRA Cup
02-22 06:50
Costa Rica MS  logo
Costa Rica MS 1
America FC Natal RN  logo
America FC Natal RN 2
BRA Cup
02-22 06:40
Capital TO  logo
Capital TO 2
Tocantinopolis  logo
Tocantinopolis 1
BRA Cup
02-22 06:30
São Luiz  logo
São Luiz 2
Ituano  SP  logo
Ituano SP 1
BRA Cup
02-22 06:30
Independente AP  logo
Independente AP 0
Amazonas FC  logo
Amazonas FC 1
BRA Cup
02-22 06:00
Moto Club Sao Luis MA  logo
Moto Club Sao Luis MA 0
Bahia  logo
Bahia 4
BRA Cup
02-22 05:30
Itabaiana(SE)  logo
Itabaiana(SE) 0
Brasiliense  logo
Brasiliense 1
BRA Cup
02-22 05:30
Treze Campina Grande PB  logo
Treze Campina Grande PB 1
ABC RN  logo
ABC RN 1
BRA Cup
02-22 05:30
Audax Rio RJ  logo
Audax Rio RJ 0
Portuguesa RJ  logo
Portuguesa RJ 0
BRA Cup
02-22 05:30
Anapolis FC  logo
Anapolis FC 1
Tombense  logo
Tombense 0
BRA Cup
02-22 05:15
Sousa PB  logo
Sousa PB 2
Cruzeiro Esporte Clube  logo
Cruzeiro Esporte Clube 0
CNCF GWC
02-22 07:30
Panama Women's  logo
Panama Women's 0
Colombia Women  logo
Colombia Women 6
Copa Libertadores
02-22 07:30
FC Nacional Asuncion  logo
FC Nacional Asuncion 1
Atletico Nacional Medellin  logo
Atletico Nacional Medellin 0
Copa Libertadores
02-22 07:30
Club Aurora  logo
Club Aurora 1
Botafogo RJ  logo
Botafogo RJ 1
BRA Copa do Nordeste
02-22 07:30
Sport Club Recife PE  logo
Sport Club Recife PE 1
Fortaleza  logo
Fortaleza 1
BRA Campeonato Catarinense Division 1
02-22 07:30
Marcilio Dias SC  logo
Marcilio Dias SC 2
Figueirense  logo
Figueirense 0
BRA Campeonato Catarinense Division 1
02-22 06:00
Joinville SC  logo
Joinville SC 1
Concordia AC  logo
Concordia AC 2
Copa Argentina
02-22 07:10
Velez Sarsfield  logo
Velez Sarsfield 2
Sportivo Las Parejas  logo
Sportivo Las Parejas 1
ARG Reserve League
02-22 07:00
Atletico Tucuman Reserves  logo
Atletico Tucuman Reserves 1
Rosario Central Reserves  logo
Rosario Central Reserves 2
ARG Reserve League
02-22 07:00
CA Independiente Reserves  logo
CA Independiente Reserves 0
Huracan Reserves  logo
Huracan Reserves 1
BOL Primera Division
02-22 07:00
Oriente Petrolero  logo
Oriente Petrolero 0
Bolivar  logo
Bolivar 2
URU Cup
02-22 07:00
Cerro Montevideo  logo
Cerro Montevideo 1
Centro Atletico Fenix  logo
Centro Atletico Fenix 1
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 07:00
Taubate  logo
Taubate 0
Esporte Clube Sao Jose SP  logo
Esporte Clube Sao Jose SP 0
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 06:00
AA Portuguesa Santista  logo
AA Portuguesa Santista 5
Sao Bento  logo
Sao Bento 5
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 06:00
AE Velo Clube SP  logo
AE Velo Clube SP 1
XV de Piracicaba  logo
XV de Piracicaba 2
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 06:00
Comercial SP  logo
Comercial SP 1
Oeste FC  logo
Oeste FC 1
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 05:30
Noroeste  logo
Noroeste 2
Ferroviaria SP  logo
Ferroviaria SP 0
BRA Campeonato Paulista A2
02-22 05:30
Linense(BRA)  logo
Linense(BRA) 1
Monte Azul SP  logo
Monte Azul SP 1
BRA WD1
02-22 06:00
Veraguas United (W)  logo
Veraguas United (W) 0
Mario Mendez FC (w)  logo
Mario Mendez FC (w) 5
BRA Mato Division 1
02-22 06:00
Dom Bosco MT  logo
Dom Bosco MT 2
Mixto EC  logo
Mixto EC 2
BRA Campeonato SMG
02-22 06:00
Novoperario MS  logo
Novoperario MS 1
Corumbaense  logo
Corumbaense 1
Brazilian Campeonato Paulista A4
02-22 06:00
Audax Sao Paulo  logo
Audax Sao Paulo 1
Rio Branco(SP)  logo
Rio Branco(SP) 2
Brazilian Campeonato Paulista A4
02-22 06:00
Barretos SP  logo
Barretos SP 3
Nacional SP  logo
Nacional SP 1
BRA Campeonato Paulista A3
02-22 06:00
Bandeirante  logo
Bandeirante 0
Catanduva FC  logo
Catanduva FC 1
BRA Campeonato Paulista A3
02-22 06:00
Sao Caetano  logo
Sao Caetano 1
CA Votuporanguense SP  logo
CA Votuporanguense SP 1